IndexIndex  PortalPortal  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» forumforumforumforumforumforumforumforum
by phongtran_tk8 Tue Apr 17 2012, 06:38

» ewgds
by siriusblack Wed Mar 21 2012, 07:57

» Tổng hợp đề thi thử đại học 2011 môn Toán đây!
by 1234567 Sat Dec 31 2011, 02:33

» Ai chiến thắng mà không hề chiến bại, ai nên khôn mà chẳng dại đôi lần!
by lephi_pro_axx Fri Dec 23 2011, 02:30

» Kính mời bà con cô bác ghé đây xem bài thơ của tui
by lephi_pro_axx Fri Dec 23 2011, 02:26

» !^^_ Lễ hội Halloween liên khối toán NBK_^^!
by lephi_pro_axx Sat Dec 17 2011, 07:37

» невеста и стиль прически
by phongtran_tk8 Wed Nov 16 2011, 03:52

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
December 2016
MonTueWedThuFriSatSun
   1234
567891011
12131415161718
19202122232425
262728293031 
CalendarCalendar

Share | 

Trần Swift

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
MrTranSwift

Được thanks Được thanks : Pisces

Bài gửiTiêu đề: Trần Swift   Mon Jan 24 2011, 20:02

ừm, hôm trước bạn nào đưa ra ý kiến giải bài tập trên forum, ý này quả thật rất hay và nếu có thể làm được sẽ đem lại nhiều kết quả rất khả quan. Nhưng xét một cách toàn diện thì vẫn chưa thể đưa ý kiến đó vào sử dụng được. Không lẽ cứ đến hôm giải bài thì mỗi cán sự bộ môn lại phải lên mạng và đăng bài ư? Nhất là các môn như toán, hoá. Để đăng một bài giải trọn vẹn mà các bạn khác hiểu đâu phải dễ. Mất thời gian các bạn lắm. Hơn nữa lớp mình không được nhiều bạn đăng kí vào forum này nên việc tham khảo bài giải trên này là rất hiếm.Ngay cả một số thành viên đăng nhập vào cũng chẳng có mục đích cụ thể, bài nhiều bạn đăng không có chất lượng........Quả thật còn nhiều vấn đề cần nói đến trong việc xây dựng một diễn đàn hoàn hảo cho học sinh toán k8 học tập , trao đổi.Hi vọng các bạn sẽ có ý thức hơn mỗi lần đăng nhập và gởi bài.
Chúc thầy cô và các bạn một năm mới hạnh phúc, ấm áp bên gia đình và người thân. Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
t.dung_tk8

Được thanks Được thanks : Aquarius

Bài gửiTiêu đề: Re: Trần Swift   Tue Jan 25 2011, 00:28

Hì,bạn này chứa ai!Hôm trước tau quên đăng nhập!Mà ý kiến đúng chứ hả?!Rõ ràng đối với lớp mình không cần gửi nguyên bài,có hướng giải là được,còn khó quá thì chỉ ra từng bước 1,chớ còn 15 phut đầu giờ thì ngắn quá với cả gấp quá!Nhưng mà vấn đề đặt ra là, nhiều đứa không mặn mà lắm với forum lớp-cái này thì thuộc về ý thức của tụi nó rồi,mong bà con vận động thêm.Với cả gần đây, thầy mình cấm dùng internet,cái này thì chúng mình phải CM cho thầy hiệu quả cua forum này thì mới được,với cả cấm ngặt lại sinh trục trặc,do còn nhiều vướng mắc! Laughing Laughing Laughing Laughing
MrTranSwift

Được thanks Được thanks : Pisces

Bài gửiTiêu đề: Gởi riêng tới trí nhỏ,mấy bạn ko nên đọc sẽ hay hơn   Tue Jan 25 2011, 04:02

Đức trí à!bài này tau đăng riêng cho mi.quả thật,mày là một trong nhiều đứa có đóng góp rất lớn cho forum của lớp,nhiều bài viết của mày hay lắm,mày đưa ra toàn những ý kiến thiết thực,tuy nhiên cũng nhiều những bài viết mày biến cả lớp thành trò cười cho riêng mày.mày hiểu tau đang muốn nói tới vấn đề gì rồi.mày giỏi tin tau rất ngưỡng mộ,nhưng tau mong mày nên dùng năng khiếu ấy để giúp cho bước tiến chung của lớp.hi vọng mày hiểu.
siriusblack
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Trần Swift   Tue Jan 25 2011, 22:00

Laughing Ta bảo rồi mà không đọc, ai bảo tụi bây đánh, để ta với mấy đứa nhà có mạng đánh, rồi dăng lên lun, tụi bây chỉ việc giải. Thế nào? Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-_-
.:i:.Ỉ.:íÍÌì:.Ỉ.:i:.
.::KHUYẾN KHÍCH GÕ TIẾNG VIỆT::.
------------ Suspect Suspect Suspect -------------

PHÔNG BOA PẢO TẮP KHÔN PẰN NGỮ PHÁP ZIỆT NĂM
rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit rabbit
http://vn.360plus.yahoo.com/gacnai_07/
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trần Swift   Today at 18:59

Trần Swift
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang